Bỏ qua Lệnh Ruy-băng
Bỏ qua nội dung chính
LIÊN KẾT WEB

SỐ LƯỢT TRUY CẬP

Hỏi đáp 
Nội dung tìm:
Ngày gửi:
Từ 
Chọn một ngày từ lịch.
 đến
Chọn một ngày từ lịch.
 
Tìm theo:  
Lĩnh vực:  
Tổng số: 187  
  Khiếu nại
Người gửi:Nguyễn thị Khánh Minh Ngày gửi:18/05/2021
Nội dung: Tôi là Nguyễn Thị Khánh Minh thuộc phòng kế toán 173A Nguyễn Văn Trỗi , P11 , Quận Phú Nhuận , tôi làm cho công ty savista , công ty có chế độ trừ lương nhiều , ép ...
Nội dung trả lời: Nội dung phản ánh này Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận kiểm tra và xin thông tin đến Bà như sau:Nội dung này Bà có thể liên hệ trực tiếp đến Phòng Lao động - Thương v...
  Khiếu nại sửa xe gây tiếng ồn về đêm
Người gửi:Người dân hẻm 270 Nguyễn Trọng Tuyển Ngày gửi:31/12/9999
Nội dung: Tôi là người dân hiện cư ngụ tại hẻm 270 - Tổ 9 - đường Nguyễn Trọng Tuyển -P8 - Q Phú Nhuận.Tôi xin phản ánh nhà số 270/13 đường Nguyễn Trọng Tuyển-P8-Q.PN-Tổ 9, s...
Nội dung trả lời: Nội dung phản ánh này Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận đã chuyển đến Chủ tịch UBND phường 8 kiểm tra, xử lý và báo cáo kết quả như sau::Sau khi tiếp nhận thông tin ph...
  Nuôi Gà trống trong khu dân cư
Người gửi:Người dân Phường 17 Ngày gửi:15/04/2021
Nội dung: Chúng tôi người dân Tổ Dân Phố khu Ngự Bình Phường 17 Quận Phú Nhuận phản ánh Chủ nhà số 106 Cư Xá Nguyễn Văn Trỗi P17, Q Phú Nhuận có nuôi 3 con Gà trống gáy inh ỏ...
Nội dung trả lời: Nội dung phản ánh này Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận đã chuyển đến Chủ tịch UBND phường 17 kiểm tra, xử lý và báo cáo kết quả như sau:Ủy ban nhân dân phường xuống k...
  Chiếm lề đường dựng lều làm chổ ở, đi vệ sinh tai chổ, nuôi đàn chó thả rong.
Người gửi:Người dân Ngày gửi:04/11/2021
Nội dung: Kính thưa chính quyền, tại số 675 nguyễn kiệm , phường 9 ,phú nhuận. 1 người phụ nữ vô gia cư , chiếm lề đường dựng lều làm chổ ở mấy năm nay, ăn uống, sinh hoạt, v...
Nội dung trả lời: Qua thông tin phản ánh UBND phường 9 đã chỉ đạo Tổ công tác tiến hành kiểm tra và giải tỏa Hộ lấn chiếm nêu trên. Trên đây là kết quả giải quyết thông tin phản ánh,...
  Trời mưa cống không thoát nước tại hẻm nhánh 175 Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Quận Phú Nhuận, TPHCM
Người gửi:Trần Trọng Tuấn Ngày gửi:04/04/2021
Nội dung: Kính gửi: UBND Quận Phú NhuậnCống thoát nước tại hẻm 175 Huỳnh Văn Bánh, P11, Quận Phú Nhuận trời mưa nước k thoát được, gây ngập lụt.Khu dân cư hẻm 175 huỳnh Văn B...
Nội dung trả lời: Hẻm nhánh 175 Huỳnh Văn Bánh thuộc dự án bồi thường hỗ trợ và tái định cư phục vụ dự án xây dựng hệ thống thoát nước khu vực phường 12, quận Phú Nhuận và phường 14,...
  Trật tự đô thị
Người gửi:Hồ Văn huy Ngày gửi:19/03/2021
Nội dung: Đường Trần cao vân thuộc phường 12 cũ nay là phường 11 thường xuyên các hộ dân xung quanh chiếm dụng để xe 2 bánh gây cản trở khi lưu thông, đã có phản ảnh nhiều lầ...
Nội dung trả lời: Ủy ban nhân dân phường đã chỉ đạo lực lượng trật tự đô thị phường tiến hành kiểm tra và ghi nhận tại địa chỉ số 2 Trần Cao Vân phường 11 (phường 12 cũ) quận Phú Nhu...
  Phản ảnh về Khu Phó
Người gửi:Cư dân Phường 13 Quận Phú Nhuận Tổ 33 Ngày gửi:11/03/2021
Nội dung: Tôi hiện đang thương trú tại P.13 Q.Phú Nhuận Tổ 33. Tôi xin phản ảnh về việc tại hẻm 472 Huỳnh Văn Bánh P.13 Q.PN .Trong con hẻm này theo đúng địa chỉ thì chỉ có 3...
Nội dung trả lời: Nội dung phản ánh này Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận đã chuyển đến Chủ tịch UBND phường 13 kiểm tra, xử lý và báo cáo kết quả như sau:Sau khi tiếp nhận thông tin, Ủ...
  Hồ sơ, thủ tục đăng kí thang bảng lương
Người gửi:Phùng Huỳnh Gia Mẫn Ngày gửi:03/01/2021
Nội dung: Dạ chào anh chị, cho em hỏi là mình cần chuẩn bị những hồ sơ nào để đăng kí thang bảng lương và thủ tục đăng kí thang bảng lương thế nào ạ?
Nội dung trả lời: Nội dung phản ánh này Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận kiểm tra và xin thông tin đến Ông (Bà) như sau:Nội dung này thuộc lĩnh vực chuyên môn có thể Ông (Bà) liên hệ t...
  Khiếu nại lấn chiếm hẻm buôn bán , xây dựng trái phép không ai xử lí
Người gửi:Lê Văn Hoè Ngày gửi:01/03/2021
Nội dung: Kính thưa chính quyền quận Phú Nhuận và UBND phường 8 Phú Nhuận . Hiện nay chúng tôi đang phải sống chung với hiện trạng hẻm như thế này ! Hẻm 86 nvt buôn bán lấn c...
Nội dung trả lời: Nội dung phản ánh này Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận đã chuyển đến Chủ tịch UBND phường 8 kiểm tra, xử lý và báo cáo kết quả như sau::Sau khi tiếp nhận thông tin ph...
  Nuôi Gà trống trong khu dân cư, Phản ánh lần thứ 2
Người gửi:Tổ Dân Phố Khu Phố 1- Phường 17 Ngày gửi:01/03/2021
Nội dung: Kính gửi UBND Quận Phú Nhuận! Chúng tôi đã phản ánh lần thứ 1 vào ngày 20-1-2021 về việc nuôi Gà trống trong khu dân cư của Chủ nhà 140 Cao Thắng , Phường 17, Quận ...
Nội dung trả lời: Nội dung phản ánh này Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận đã chuyển đến Chủ tịch UBND phường 17 kiểm tra, xử lý và báo cáo kết quả như sau:Ngày 09/3/2021 Sau khi tiếp nh...
  Chế độ tiền lương đối với bảo vệ
Người gửi:Nguyễn luân Ngày gửi:31/12/9999
Nội dung: Tôi làm trong cơ quan hành chính sự nghiệp của quận , theo hợp đồng không thời hạn thì chế độ lương , thưởng , nghỉ phép năm, như thế nào? Xin cám ơn./.
Nội dung trả lời: Nội dung phản ánh này Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận kiểm tra và xin thông tin đến Ông như sau:Do thông tin phản ảnh của Ông không nêu rõ hiện nay Ông đang làm việc...
  Mua bảo hiểm tại phường 1 cần hồ sơ thế nào ạ. Mua mới ạ
Người gửi:Hà Võ Xuân Mai Ngày gửi:14/02/2021
Nội dung: Tôi hiện tại chưa có bảo hiểm, tôi muốn mua bảo hiểm tại phường 1 nhưng không biết thủ tục hồ sơ ra sao. Và giá bảo hiểm là bao nhiêu cho 1 người. Do hiện tại tôi đ...
Nội dung trả lời: Nội dung phản ánh này Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận đã chuyển đến Chủ tịch UBND phường 1 kiểm tra, xử lý và báo cáo kết quả như sau::- Trường hợp mua mới (lần đầu)...
  Cho thuê phòng dịch vụ không cấp phép tại 19/45/10A1 Cô Bắc, p1, Phú Nhuận
Người gửi:Phương Ngày gửi:23/01/2021
Nội dung: Chúng tôi hô dan xung quanh địa chỉ tại 19/45/10A1 Cô Bắc, p1, Phú Nhuận. Thấy nơi đây đang cho thuê căn hộ dịch vu rất đông người thuê. Vậy cho tôi hỏi địa phương ...
Nội dung trả lời: Nội dung phản ánh này Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận đã chuyển đến Chủ tịch UBND phường 1 kiểm tra, xử lý và báo cáo kết quả như sau::Ủy ban nhân dân phường đã phối...
  Khiếu nại Kết quả sức khỏe Nghĩa vụ quân sự
Người gửi:Nguyễn Văn A Ngày gửi:21/01/2021
Nội dung: Thưa UBND Quận,Gần đây tôi có nhận được phiếu báo trúng tuyển nghĩa vụ quân sự, và đã có khiếu nại lần 1, sau khi khám lại kết quả vẫn không đúng so với kết quả tôi...
Nội dung trả lời: Nội dung phản ánh này Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận kiểm tra và xin thông tin đến Ông như sau:Do thông tin phản ảnh của Ông không nêu rõ thuộc địa bàn Phường nào, ...
  Nuôi Gà trống trong khu dân cư
Người gửi:Tổ Dân Phố Khu Phố 1- Phường 17 Ngày gửi:20/01/2021
Nội dung: Chúng tôi người dân Tổ Dân Phố KP1 - Phường 17 Quận Phú Nhuận phản ánh Chủ nhà số 140 Cao Thắng, P17, Q Phú Nhuận có nuôi 2 con Gà trống gáy inh ỏi từ 3-4h cả ngày ...
Nội dung trả lời: Nội dung phản ánh này Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận đã chuyển đến Chủ tịch UBND phường 17 kiểm tra, xử lý và báo cáo kết quả như sau:Sau khi tiếp nhận thông tin ph...
  Chế độ tiền lương đối với bảo vệ
Người gửi:Nguyễn luân Ngày gửi:14/01/2021
Nội dung: Làm bảo vệ trong các cơ quan trực thuộc quận Phú nhuận thì được hưởng chế độ như thế nào, cụ thể tiền lương và tiền thưởng cuối năm, có được chế độ nghỉ phép không ...
Nội dung trả lời: Nội dung phản ánh này Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận kiểm tra và xin thông tin đến Ông như sau:Do thông tin phản ảnh của Ông không nêu rõ đang làm việc theo loại hợ...
  Đăng ký phụ trách kế toán
Người gửi:Vũ Quang Vinh Ngày gửi:15/12/2020
Nội dung: Tối không có bằng cấp kế toán và đã đi làm kế toán thực tế 3 năm. Tôi muốn hỏi chứng chỉ kế toán trưởng do trường ĐH Kinh tế HCM cấp có đủ tiêu chuẩn, và điều kiện ...
Nội dung trả lời: Nội dung phản ánh này Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận kiểm tra và xin thông tin đến Bà như sau:Nội dung này thuộc lĩnh vực chuyên môn (Kế toán) có thể Bà liên hệ trự...
  Doanh nghiệp tố công an đánh dân.
Người gửi:Quốc Đạt Ngày gửi:12/12/2020
Nội dung: Công an Phú nhuận đánh đập dân.https://youtu.be/HcxWT5mVTUo
Nội dung trả lời: Nội dung phản ánh này Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận kiểm tra và xin thông tin đến Ông như sau:Do thông tin phản ảnh của Ông không nêu rõ địa chỉ, thuộc địa bàn Phư...
  Phản ánh về nguy cơ lây nhiễm dịch bệnh từ spa ,matxa 21 Địa chỉ số 89e Nguyễn công hoan,P7,Phú nhuận.
Người gửi:Mộng Thùy Ngày gửi:30/11/2020
Nội dung: Tình hình dịch bệnh đang căng thẳng,sức lây lan trên diện rộng là nguy cơ rất cao.Nỗi lo chung của toàn xã hội và và nhân dân Quận phú nhuận.Khu tập thể 89e Nguyễn ...
Nội dung trả lời: Nội dung phản ánh này Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận đã chuyển đến Chủ tịch UBND phường 7 kiểm tra, xử lý và báo cáo kết quả như sau::Thời gian qua, Ủy ban nhân dân...
  Khiếu nại công trình xây dựng 211/12 Hoàng Hoa Thám xây dựng lấn hẻm bên hông nhà, xây dựng trổ cửa trái quy định
Người gửi:Người dân tại hẻm 211/12 Hoàng Hoa Thám, phường 5, quận Phú Nhuận Ngày gửi:24/11/2020
Nội dung: Chúng tôi là các hộ dân tại hẻm 211/12 Hoàng Hoa Thám, phường 5, quận Phú Nhuận đã nhiều lần phản ánh đến cơ quan về việc công trình xây dựng 211/12 Hoàng Hoa Thám,...
Nội dung trả lời: Nội dung phản ánh này Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận đã chuyển đến Chủ tịch UBND phường 5 kiểm tra, xử lý và báo cáo kết quả như sau::Lúc 09 giờ 00 ngày 19/01/2021,...
1
2 3 4 5 6 7 8 9
Trang tiếp theo Trang cuối
 
 
  • Giới thiệu Quận Phú Nhuận